Tuyển ctv đăng bài tại nhà

Thảo luận trong 'Quảng Cáo Tài Trợ' bắt đầu bởi Wall-E, 10 Tháng chín 2021.

1. Ngày đăng: 10/09/2021
    Tuyển Cộng tác viên viết bài tại nhà!

Bạn là sinh viên muốn kiếm thêm thu nhập? Bạn là nội trợ rảnh rỗi về thời gian? Hay đơn giản bạn chỉ đam mê viết lách?

VNO chúng mình luôn mở rộng cánh cửa chào đón các bạn đến với Việt Nam Overnight - những cú đêm không bao giờ ngủ.

Đôi nét về VNO

Việt Nam Overnight là một website review sách, truyện, phim.. cực kì chất lượng, cũng là một trong những trang rao vặt tốt nhất hiện nay. Đặc biệt, đây là sân chơi vừa thỏa mãn đam mê, ước mơ của các bạn vừa tạo cơ hội cho các bạn kiếm thêm thu nhập.

Với đội ngũ BQT chuyên nghiệp, làm việc nhanh chóng và có trách nhiệm cao, mình tin các bạn sẽ học thêm nhiều kinh nghiệm viết lách ở đây.

Ngoài ra, các tác giả của VNO rất tiềm năng, truyện đa dạng, đủ thể loại..

Diễn đàn được nhiều bạn quan tâm, với hàng ngàn bài viết và tương tác mối ngày. Chúng mình luôn tạo cơ hội và chỉ dẫn hết mình cho các bạn!

Trang chủ: Dembuon.vn

Đối tượng mà chúng mình cần:

Sinh viên, học sinh muốn kiếm thêm tiền thu nhập, hoặc đã tham gia các hội cộng tác viên càng tốt

Nội trợ, các bà mẹ sau khi sinh có nhiều thời gian rãnh rỗi và muốn giải trí, kiếm tiền ngay tại nhà

Dân công sở có khả năng ngôn ngữ, viết lách

Mô tả công việc:

Các bạn có thể kiếm tiền từ rất nhiều cách, sau đây là một vài điển hình:

Các bạn có thể kiếm tiền bằng cách viết bài theo từ khóa

Tự sáng tác truyện và thu lợi từ đọc giả và số lần tìm kiếm

Dịch - Edit truyện

Hoặc đơn giản là đăng lyrics bài hát, review một cuốn sách, bộ phim.. mà bạn từng xem.

Ưu tiên:

Những bạn có kinh nghiệm

Đã từng làm Cộng tác viên

Một số yêu cầu nho nhỏ:

Có thể sử dụng thành thạo công cụ tìm kiếm hình ảnh, thông tin

Có máy tính, điện thoại và Internet

Không mắc lỗi chính tả cơ bản

Có khả năng biến hóa ngôn từ, ngôn ngữ, có hiểu biết về viết lách

Lắng nghe, biết tiếp thu ý kiến của mọi người.

Tỉ mỉ, cẩn thận, chỉn chu trong từng câu chữ.

Chúng mình luôn hướng tới những tiềm năng phát triển và nâng cao chất lượng của diễn đàn nên các bài viết cần chỉn chu về mặt hình thức và ý nghĩa thông điệp.

Thanh toán nhuận bút:

VNO thanh toán nhuận bút vô hạn, viết một bài có thể kiếm tiền cả đời!

Như đã nói ở trên, các bạn có thể kiếm tiền từ rất nhiều cách và tiền được quy đổi bằng Xu

1 Xu = 1 VNĐ

Tức là 20k Xu = 200k VNĐ

Khi đủ 200k có trong tài khoản, các bạn sẽ được rút tiền về ngân hàng của mình bất cứ khi nào.

Nếu bạn lo lắng chưa biết bắt đầu từ đâu thì đừng lo lắng, chúng mình có những mục riêng hướng dẫn tất tần tật về cách đăng bài, kiếm tiền như nào? , cách viết chủ đề thu hút nhiều người xem.. hoặc nếu thắc mắc gì các bạn có thể hỏi đáp, tán gẫu với các tác giả, đọc giả. Họ rất nhiệt tình, thân thiện nên bạn yên tâm nhé, tụi mình luôn hỗ trợ lẫn nhau để xây dựng diễn đàn lớn mạnh hơn.

Đừng để đam mê ngủ vùi hãy biến nó thành thu nhập!

Nếu thấy phù hợp và đủ đam mê các bạn vui lòng ứng tuyển qua website: Dembuon.vn

VNO rất mong được các bạn hưởng ứng nhiệt tình! Chúc bạn thành công!

Last edited by a moderator: 24 Tháng mười 2023
Đang tải...
Trả lời qua Facebook